இந்தியா

குளிர் காலத்தில் கொரோனா 2வது அலை பரவும் – வல்லுநர்கள் குழுத் தலைவர் வி.கே.பால் எச்சரிக்கை….

இந்தியாவில் குளிர்காலத்தில் கொரோனா வைரஸ் 2-வது அலை பரவுவதற்கான சாத்தியம் இருப்பதாக வல்லுநர்கள் குழுத் தலைவரும், நிதி ஆயோக் உறுப்பினருமான வி.கே.பால் எச்சரித்துள்ளார்.

இந்தியாவில் இரண்டு வாரங்களாக கொரோனாா பாதிப்பு குறைந்து வருகிறது. உயர்ந்துள்ளது. இது நல்ல ஆரோக்கியமான அறிகுறி என்றாலும், குளிர்காலத்தில் மிகுந்த எச்சரிக்கையுடன் இருக்க வேண்டும் என்று மருத்துவ வல்லுநர்கள் அறிவுறுத்துகின்றனர்.

ஐரோப்பாவில் பல நாடுகளில் கொரோனா 2வது அலை தொடங்கி உள்ளது. இந்நிலையில், இந்தியாவிலும் குளிர்காலத்தில் கொரோவின் 2வது அலைக்கு வாய்ப்பு இருப்பதாக நிதிஆயோக் உறுப்பினர் வி.கே. பால் எச்சரித்துள்ளார். தடுப்பு நடவடிக்கைகைகளை முழுமையாக கடைபிடிப்பதே ஒரே தீர்வு என்று அவர் கூறியுள்ளார்.

Related Articles

One Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button