அரசியல்இந்தியா

காங்கிரஸில் இருந்து விலகி பாஜக வில் இணைந்தார் நடிகை குஷ்பு..!

நடிகை குஷ்பு காங்கிரஸில் இருந்து விலகி பாஜக வில் இணையவிருக்கிறார் என்கிற செய்தி கடந்த சில நாட்களாக பரவி வந்த நிலையில் இன்று டெல்லி சென்று பாஜக தலைவர் ஜே.நட்டா முன்னிலையில் பாஜக வில் இணையவிருப்பதாக கூறப்பட்டது. அதன்படி அவர் டெல்லி சென்ற போது அவர் பாஜக வில் இணையவிருப்பது உறுதியானது.

அதை தொடர்ந்து அவர் காங்கிரஸ் கட்சியில் இருந்து நீக்கப்படுவதாக காங்கிரஸ் கட்சி அறிவித்தது. அந்த அறிவிப்பு வெளியான சில நிமிடங்களில் தான் காங்கிரஸ் கட்சியில் இருந்து விலகுவதாக காங்கிரஸ் இடைக்கால தலைவர் சோனியா காந்திக்கு குஷ்பு கடிதம் அனுப்பினார். அதன் பின் டெல்லியில் உள்ள பாஜக தலைமை அலுவலகத்திற்கு சென்ற குஷ்பு பாஜக தேசிய பொதுசெயலாளர் சி.டி. ரவி மற்றும் தமிழக பாஜக தலைவர் எல்.முருகன் தலைமையில் பாஜக வில் இணைந்தார்.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button