கோவைதமிழ்நாடு

தொடர் திருட்டு சம்பவத்தில் ஈடுபட்டு வந்த விஸ்வ ஹிந்து பரிஷத் அமைப்பின் மாவட்ட செயலாளர் கைது!

கோவை அருகே காரமடையில் காவல்துறையினர் வாகன சோதனையில் ஈடுபட்டிருந்தனர். அப்போது அங்கு வந்த பல்சர் வாகனத்தைச் சோதனை செய்ததில் அது திருட்டு வாகனம் என்பதை உறுதி செய்தனர். உடனே அந்த வாகனத்தில் வந்த சரவணன் மற்றும் ஆறுமுகம் ஆகியோரிடம் காவல்துறையினர் விசாரணை நடத்தினர். அப்போது தான் தெரிந்தது அவர்கள் இதற்கு முன் பல குற்றச்சம்பவத்தில் ஈடுபட்டவர்கள் என்று.

அவர்களிடம் தொடர்ந்து விசாரணை நடத்திய போது கடந்த ஜூன் மாதத்தில் காரமடை அருகே உள்ள கெம்பனூர் கிராமத்தில் அனிதா என்ற பள்ளி ஆசிரியரின் வீட்டுக்குள் புகுந்து ஆயுதங்களைக் காட்டி மிரட்டி, தங்கத் தாலி, தங்க வளையல், தங்கக் கம்மல் போன்றவற்றை பறித்துச் சென்றது தெரியவந்தது. மேலும் ஏற்கெனவே கடந்த 2017-ம் ஆண்டு கோவை கம்யூனிஸ்ட் கட்சி அலுவலகத்தில் பெட்ரோல் குண்டு வீசிய வழக்கில் சரவணன் கைது செய்யப்பட்டிருக்கிறார் என்கிற தகவலும் வெளிவந்தது.

அதோடு இவர் விஷ்வ ஹிந்து பரிஷத் அமைப்பின் கோவை வடக்கு மாவட்டச் செயலாளராகவும் செயல்பட்டு வந்துள்ளார். இவர் மீது கட்டப்பஞ்சாயத்து, அடிதடி போன்ற போன்ற குற்றச்சம்பவங்கள் பதிவாகி உள்ளதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

Related Articles

5 Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button