அரசியல்தமிழ்நாடு

தன்னை ‘சாக்லேட் பாய்’ என்று சொன்ன அமைச்சர் ஜெயக்குமாரை கிண்டலடித்த உதயநிதி..!

சில நாட்களுக்கு முன்பு ஆட்டோ ஓட்டுநர் முத்து என்பவர் வட்டாரப் போக்குவரத்து அலுவலகத்தில் ஆட்டோ சான்றிதழை புதுப்பிக்க அலைக்கழிக்கப்படுவதால், தனது ஆட்டோவை எரித்து தானும் தற்கொலைக்கு முயன்றுள்ளார். இன்று அவரை அழைத்து புதிய ஆட்டோ விற்கான காசோலையை திமுக இளைஞரணி செயலாளர் உதயநிதி வழங்கினார்.

அப்போது செய்தியாளர்களை சந்தித்த உதயநிதி, “இ-பாஸ் வழங்குவதில் தொடர்ந்து முறைகேடு நடைபெற்று வருகிறது. அதை ரத்து செய்யவேண்டும் என்றுதான் நாங்கள் கூறுகிறோம். தலைவரும் அதற்காக அறிக்கை வெளியிட்டுள்ளார். நான் தூத்துக்குடி சென்றதற்கு இ-பாஸ் பெறவில்லை என்று கூறுகின்றனர். அப்படியென்றால் ஏன் என் மீது வழக்கு தொடுக்க வில்லை?” என்று கேள்வி எழுப்பினார்.

கடந்த சில நாட்களுக்கு முன்பு திமுக எம்எல்ஏ கு.க.செல்வம் பாஜக தலைவரை சந்தித்தார். அதற்கு பின் காங்கிரஸுடனான நட்பை மு.க.ஸ்டாலின் துண்டிக்க வேண்டும் என்று கூறினார். இதனையடுத்து தி.மு.கவிலிருந்து கு.க.செல்வம் தற்காலிகமாக நீக்கப்பட்டார்.

இதனைத் தொடர்ந்து நிகழ்ச்சி ஒன்றில் பங்கேற்ற அமைச்சர் ஜெயகுமாரிடம் கு.க.செல்வத்தை பற்றி கேட்ட போது, உதயநிதி ஸ்டாலின் ஒரு ‘சாக்லேட் பாய்’ என்று விமர்சித்தார்.

இதுகுறித்து உதயநிதி ஸ்டாலினிடம் கேள்வி எழுப்பிய போது,

“சாக்லேட் பாய் என்பது கெட்ட வார்த்தை அல்ல, அது ஒரு காம்ப்ளிமென்ட் தான். ஆனால் என்னை சாக்லேட் பாய் என்று கூறிய அமைச்சர் ஒரு பிளே பாய் (Play Boy)” என்று அமைச்சர் ஜெயக்குமாரை கிண்டலடித்தார் உதயநிதி.

Related Articles

12 Comments

  1. I was wondering if you ever considered changing the layout of your blog? Its very well written; I love what youve got to say. But maybe you could a little more in the way of content so people could connect with it better. Youve got an awful lot of text for only having one or two images. Maybe you could space it out better?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button