அமெரிக்காஇந்தியாஉலகம்

அமெரிக்காவில் 60 மில்லியன் பேருக்கு, இந்தியாவிலோ 11 மில்லியன் பேருக்கு தான் கொரோனா பரிசோதனை- டிரம்ப் பெருமை!

அமெரிக்காவில் 60 மில்லியன் பேருக்கு கொரோனா பரிசோதனை செய்யப்பட்டுள்ள நிலையில், இந்தியாவில் 11 மில்லியன் பேருக்கு மட்டுமே பரிசோதனை மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதாக அமெரிக்கா அதிபர் டிரம்ப் கூறியுள்ளார்.

உலகளவில் அமெரிக்கா தான் அதிக கொரோனா பாதிப்புகளை சந்தித்துள்ளது. உலகிலேயே அதிக அளவில் கொரோனா பரிசோதனை செய்வதாலேயே கொரோனா பாதிப்பு அதிகமாகி இருக்கிறது என்று டிரம்ப் சொல்லிவருகிறார். ஆனால் அவரின் நிர்வாகத் தோல்வி தான் அமெரிக்காவின் இந்த நிலைக்கு காரணம் என எதிர்க்கட்சிகள் கூறிவருகின்றனர்.

இந்நிலையில் கொரோனா பரிசோதனை எண்ணிக்கையை இந்தியாவுடன் ஒப்பிட்டு பேசியுள்ளார் அமெரிக்கா அதிபர் ட்ரம்ப். அவர் கூறும்போது அமெரிக்கா கிட்டத்தட்ட 6 மடங்கு கூடுதலான பரிசோதனைகளை மேற்கொண்டதாக ஒப்பிட்டுள்ளார். அமெரிக்காவில் சுமார் 60 மில்லியன் மக்களுக்கு கொரோனா பரிசோதனை மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதாகவும், அதே நேரத்தில் இந்தியாவில் 11 மில்லியன் மக்களுக்கு மட்டுமே கொரோனா பரிசோதனை மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதாகவும் தெரிவித்துள்ளார்.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button